Lịch thi đấu tứ kết cktg 2016

      28
Liên Minch 360 vẫn update thực trạng với hiệu quả của toàn bộ những cuộc chiến trong độ lớn CKTG 2016 tại nội dung bài viết này.

Bạn đang xem: Lịch thi đấu tứ kết cktg 2016


*

Lịch thi đấu vòng bảng CKTG 2016 coi trên đây.

*

Lịch tranh tài vòng tứ kết xem tại đây.

Lịch thi đấu vòng thi bán kết coi trên đây.

Xem thêm: Tùng Quắt Anh Trai Bích Huyền, &Aposđội Đặc Nhiệm Nhà C21&Apos

*

30/10 – Chung kết: Samsung Galaxy 2-3 SK Telecom T1

Trận 1: Samsung Galaxy 12 – 9 SK Telecom T1

Trận 2: SK Telecom T1 20 – 3 Samsung Galaxy

Trận 3: Samsung Galaxy 17 – 19 SK Telecom T1

Trận 4: SK Telecom T1 12 – 17 Samsung Galaxy

Trận 5: Samsung Galaxy 8 – 13 SK Telecom T1

23/10 – Bán kết 2: Samsung Galaxy 3-0 H2K Gaming

Trận 1: Samsung Galaxy 13 – 15 H2K Gaming (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 2: H2K Gaming 15 – 22 Samsung Galaxy (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 3: Samsung Galaxy 9 – 5 H2K Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)

22/10 – Bán kết 1: ROX Tigers 2-3 SK Telecom T1

Trận 1: ROX Tigers 6 – 12 SK Telecom T1 (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 2: SK Telecom T1 11 – 21 ROX Tigers (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 3: ROX Tigers 19 – 11 SK Telecom T1 (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 4: SK Telecom T1 20 – 5 ROX Tigers (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 5: ROX Tigers 7 – 16 SK Telecom T1 (Xem lại cuộc chiến trên đây)

17/10 – Tứ kết 4: H2K Gaming 3-0 Albus NoX Luna

Trận 1: H2K Gaming 28 – 8 Albus NoX Lumãng cầu (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 2: Albus NoX Lumãng cầu 2 – 15 H2K Gaming (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 3: H2K Gaming 18 – 11 Albus NoX Luna (Xem lại cuộc chiến tại đây)

16/10 – Tứ kết 3: ROX Tigers 3-1 EDward Gaming

Trận 1: ROX Tigers 18 – 4 EDward Gaming (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 2: EDward Gaming 5 – 18 ROX Tigers (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 3: ROX Tigers 15 – 25 EDward Gaming (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 4: EDward Gaming 3 – 16 ROX Tigers (Xem lại trận đấu tại đây)

15/10 – Tứ đọng kết 2: SK Telecom T1 3-1 Royal Never Give Up

Trận 1: SK Telecom T1 6 – 12 Royal Never Give sầu Up (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: Royal Never Give Up 3 – 13 SK Telecom T1 (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3:  SK Telecom T1 21 – 8 Royal Never Give sầu Up (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 4: Royal Never Give sầu Up 9 – 22 SK Telecom T1 (Xem lại cuộc chiến trên đây)

14/10 – Tđọng kết 1: Samsung Galaxy 3-0 Cloud9

Trận 1: Samsung Galaxy 20 – 6 Cloud9 (Xem lại cuộc chiến tại đây)

Trận 2: Cloud9 4 – 11 Samsung Galaxy (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: Samsung Galaxy 22 – 11 Cloud9 (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Bảng A

STTĐộiSố trậnThắngThua
1ROX Tigers752
2Albus NoX Luna743
3Counter Logic Gaming633
4G2 Esports615
ROX Tigers vượt mặt Albus NoX Luna vào trận Tiebreaker trực rỡ địa điểm đầu bảng.

Bảng B

STTĐộiSố trậnThắngThua
1SK Telecom T1651
2Cloud9633
3Flash Wolves624
4I May624

Bảng C

STTĐộiSố trậnThắngThua
1H2K Gaming752
2Edward Gaming743
3ahq e-Sports Club633
4INTZ e-Sports615
H2K Gaming vượt qua EDward Gaming trong trận Tiebreaker ttrẻ ranh địa điểm đầu bảng.

Bảng D

STTĐộiSố trậnThắngThua
1Samsung Galaxy651
2Royal Never Give sầu Up633
3Team SoloMid633
4Splyce615
Royal Never Give sầu Up xếp bên trên Team SoloMid vày thành tựu tuyên chiến và cạnh tranh.

10/10 – Ngày 4 Tuần 2

Trận 1: I May 16 – 5 Flash Wolves (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 2: Cloud9 11 – 19 SK Telecom T1 (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 3: Cloud9 2 – 14 Flash Wolves (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 4: SK Telecom T1 16 – 10 I May (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 5: I May 18 – 25 Cloud9 (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 6: Flash Wolves 7 – 20 SK Telecom T1 (Xem lại trận chiến trên đây)

09/10 – Ngày 3 Tuần 2

Trận 1: Samsung Galaxy 18 – 15 Team SoloMid (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 2: Splyce 16 – 4 Royal Never Give Up (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 3: Team SoloMid 24 – 6 Splyce (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 4: Samsung Galaxy 24 – 6 Royal Never Give Up (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 5: Splyce 5 – 21 Samsung Galaxy (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 6: Royal Never Give Up 22 – 11 Team SoloMid (Xem lại cuộc chiến trên đây)

08/10 – Ngày 2 Tuần 2

Trận 1: EDward Gaming 23 – 3 INTZ e-Sports (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 2: ahq e-Sports Club 6 – 14 H2K Gaming (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 3: H2K Gaming 12 – 7 EDward Gaming (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 4: INTZ e-Sports 3 – 14 ahq e-Sports Club (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 5: INTZ e-Sports 4 – 16 H2K Gaming (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 6: ahq e-Sports Club 7 – đôi mươi EDward Gaming (Xem lại trận chiến tại đây)

Tie-break: H2K Gaming 16 – 11 EDward Gaming (Xem lại cuộc chiến tại đây)

07/10 – Ngày 1 Tuần 2

Trận 1: G2 Esports 5 – 10 ROX Tigers (Xem lại trận chiến tại đây)

Trận 2: Albus NoX Lumãng cầu 12 – 3 Counter Logic Gaming (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 3: Counter Logic Gaming 20 – 4 G2 Esports (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 4: Albus NoX Luna 16 – 20 ROX Tigers (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 5: G2 Esports 13 – 6 Albus NoX Lumãng cầu (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 6: ROX Tigers 23 – 14 Counter Logic Gaming (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Tiebreaker: ROX Tigers 20 – 5 Albus NoX Lumãng cầu (Xem lại trận đấu trên đây)

03/10 – Ngày 4 Tuần 1

Trận 1: ahq e-Sports Club 17 – 9 INTZ e-Sports (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 2: EDward Gaming 12 – 6 H2K Gaming (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 3: Albus NoX Luna 10 – 5 G2 Esports (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 4: Counter Logic Gaming 21 – 8 ROX Tigers (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 5: SK Telecom T1 3 – 15 Flash Wolves (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 6: Cloud9 13 – 6 I May (Xem lại trận chiến trên đây)

02/10 – Ngày 3 Tuần 1

Trận 1: Counter Logic Gaming 16 – 18 Albus NoX Luna (Xem lại cuộc đấu trên đây)

Trận 2: ROX Tigers 19 – 14 G2 Esports (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 3: Flash Wolves 13 – 12 Cloud9 (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 4: I May 3 – 10 SK Telecom T1 (Xem lại trận đấu tại đây)

Trận 5: Splyce 19 – 20 Team SoloMid (Xem lại trận đấu trên đây)

Trận 6: Royal Never Give sầu Up 8 – 16 Samsung Galaxy (Xem lại trận đấu tại đây)

01/10 – Ngày 2 Tuần 1

Trận 1: SK Telecom T1 17 – 8 Cloud9 (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 2: Flash Wolves 7 – 13 I May (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 3: Team SoloMid 18 – 1 Samsung Galaxy (Xem lại cuộc chiến trên đây)

Trận 4: Royal Never Give sầu Up 19 – 3 Splyce (Xem lại cuộc đấu tại đây)

Trận 5: H2K Gaming 12 – 1 INTZ e-Sports (Xem lại trận chiến trên đây)

Trận 6: EDward Gaming 11 – 6 ahq e-Sports Club (Xem lại cuộc đấu tại đây)

30/9 – Ngày 1 Tuần 1

Trận 1: G2 Esports 4 – 14 Counter Logic Gaming (Xem lại trận đấu trên đây)